Thủ thuật master's forum

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Thủ thuật master's forum

https://longanit-96.forumvi.net

Latest topics

» Máy tính cổ Apple I được trả giá gần 8 tỉ đồng
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyWed Oct 10, 2012 8:30 pm by thunder_19

» Photodex ProShow Gold 4.5.2929 Full key
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri May 18, 2012 4:50 pm by Studyshoot

» Flash speed: công cụ tăng tốc lướt web một cách hoàn hảo
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri May 18, 2012 3:08 pm by Admin

» Phần mềm đóng băng ổ cứng tốt nhất hiện nay, Deep freeze
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri Jun 10, 2011 11:39 am by anhlaso1

» Hướng dẫn download khi click vào link thuộc trang mediafire
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri May 27, 2011 6:35 pm by Admin

» Ebooks thủ thuât tin học hay nhất
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri May 27, 2011 6:21 pm by Admin

» 15 điều người dùng máy tính nên biết
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri May 27, 2011 4:47 pm by anhlaso1

» Crack microsoft office 2007 thành công 100%
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri May 27, 2011 10:24 am by Admin

» Hướng dẫn sử dụng pascal cho các bạn học sinh
Xóa nick mình trong list của người khác EmptyFri May 27, 2011 10:05 am by nhoc_cute

Affiliates

free forum

Xóa nick mình trong list của người khác

Studyshoot

Xóa nick mình trong list của người khác Empty Xóa nick mình trong list của người khác

Bài gửi  Studyshoot Fri May 06, 2011 1:42 pm

Với các phiên bản Yahoo! Messenger mới cập nhật sau này, những chương trình cũ giúp xóa nick trong danh sách bạn bè không còn tác dụng. YhF Tool 1.0 là giải pháp thay thế an toàn và hiệu quả nhất.
    Tương thích: XP/Vista/7.
    Dung lượng: 317KB.
    Tải tại: [You must be registered and logged in to see this link.]
    Chức năng chủ yếu của công cụ này là xóa nick của bạn trong danh sách người đã thêm vào (add) trước đây.
    Phần mềm có giao diện khá đơn giản và dễ sử dụng. Thao tác xoá nick được chia thành hai bước:
    - Bạn kích đôi biểu tượng chương trình để khởi động YhF Tool. Trong giao diện hiện ra, bạn đăng nhập với tài khoản của mình (nick muốn xoá) bằng cách nhấn nút Sign in.
    - Trong giao diện tiếp theo, bạn sẽ nhìn thấy dòng Your Friend (đây là nick của người đã thêm bạn vào trong danh sách). Nếu muốn xoá nick mình ra khỏi danh sách nào, bạn chỉ việc nhập nick của người đó vào đây. Dòng Last Message dùng để hiển thị câu thông báo trước khi xoá nick bạn ra khỏi danh sách. Sau cùng, bạn nhấn nút Deny để thực hiện. Khi đã xoá nick xong, bạn nhấn nút Logout để đăng xuất ra khỏi tài khoản Yahoo.

[You must be registered and logged in to see this link.]

Giao diện YhF Tool 1.0 Phần mềm được xây dựng và phát triển bởi tác giả Thanh Duy. Mọi ý kiến đóng góp cho chương trình, các bạn có thể gửi về theo địa chỉ: [You must be registered and logged in to see this link.].
    THANH DUY (Theo e-CHÍP 470)

Cách 1
    bạn chỉ việc delete nick của người đó những khi delete nhớ đánh dấu (V) vào mục Delete From address Book , too

Đã thử cách 1 và thấy rất hiệu quả .

Cách 2 : nếu delete xong mà vẫn bị nhận tin nhắn spam của ngưòi đó thì bạn chỉ việc click vào chữ ignore ở trên mục chat, thì mọi thông tin từ nick đó bạn sẽ không bao giờ nhận được nữa,

cách 2 chưa thử bao giờ , vì mình luôn thành công từ cách thứ nhất

Cách thứ 3:

Phải làm sao nếu trước đây, bạn đã cho người khác thêm (add) nick của mình vào danh sách bạn chat (friendlist) của họ, và giờ đây cảm thấy việc này đem lại nhiều phiền phức. Để xóa nick của mình trong friendlist của họ rất đơn giản, bạn chỉ cần dùng Deny Buddy để có thể xóa nick của mình trong bất cứ friendlist nào.

Trước tiên, bạn phải tải phần mềm Deny Buddy về máy tính và sau đó khởi động phần mềm này. Một cửa sổ được mở ra, trước tiên, bạn nhập nick của bạn vào ô "Nick cua minh" và nhập password vào ô "Mat khau cua minh". Sau đó, bạn tiếp tục đưa nick của người mà bạn muốn xóa id của mình trong friendlist của họ vào ô "Nick nguoi da add minh". Bạn có thể kèm thêm thông báo cho chủ nhân của friendlist đó bằng một lời nhắn nhủ nào đó nếu muốn bằng cách nhập vào "Thong bao di kem", và sau đó nhấn nút "Tien hanh" để chương trình thực thi nhiệm vụ của nó.

Nếu máy tính của bạn không kết nối mạng hay bạn nhập sai bất cứ ô nào ở trên thì sẽ không thể xóa được nick trong friendlist của người đó. Lúc này, bạn phải bấm nút "Stop" rồi sau đó kết nối vào mạng hay chỉnh sửa lại những thông tin cho chính xác rồi bấm lại nút "Tien hanh" để thực hiện. Sau vài giây công việc sẽ được hoàn tất và bạn sẽ nhận được thông báo "Cong viec da hoan thanh".

Deny Buddy được viết trên code đơn giản nhưng rất hiệu quả. Bạn có thể tải tại đây:

Cách thử 3 đã thử và cũng thành công

Hôm nay: Sun May 19, 2024 12:36 pm